Siffofi:
- Babban Daidaito
+86-28-6115-4929
sales@qualwave.com
Kayan daidaitawa muhimmin kayan aiki ne don tabbatar da cewa na'urar nazarin hanyar sadarwa ta vector (VNA) da sauran kayan aikin RF suna ba da ma'auni daidai ga matakin gwajin kayan aikin. Saboda ƙaruwar yanayin da canje-canjen juriya a cikin haɗin kayan aikin gwaji na RF, ma'aunin da aka gudanar ta hanyar VNA ba tare da daidaitawa ba zai haɗa da sigogin S da halayen yankin lokaci na tsarin gwajin haɗin gwiwa. Ana amfani da kayan daidaita daidaito don samar da jirgin tunani wanda ya fara daga haɗin DUT. Ta wannan hanyar, kayan aikin gwaji na RF (galibi VNA) na iya yin ayyukan sakawa masu rikitarwa ta atomatik ba tare da buƙatar ƙarin sarrafa bayanai ba.
Ana amfani da ɓangaren gajeren da'ira na kayan aikin daidaitawa na 3.5mm don "gajeren da'ira" makamashin da VNA ke samarwa da kuma fitar da shi, yayin da ɓangaren buɗe da'ira a hukumance ƙarshen layin watsawa ne wanda ba a ƙare ba wanda ba ya ba da damar haɗawa da hasken rana daga muhallin waje.
Ana amfani da nauyin kayan gyaran N don daidaita juriyar layin watsawa da kuma juriyar tashar jiragen ruwa na VNA da kayan aikin da aka gwada.
Adaftar madaidaiciyar adaftar abu ne mai sauƙi wanda ke haɗa tashoshin jiragen ruwa guda biyu na kayan aikin daidaitawa na 2.92mm, kuma ba a iya gani saboda manufar ƙirarsa ta kasancewa kusa da layin watsawa mai kyau gwargwadon iko. Kayan aikin daidaitawa na 2.4mm ya haɗa da mahaɗin coaxial daban-daban na yau da kullun masu girma dabam-dabam, waɗanda suka fi shahara sune mahaɗin nau'in N.
Saboda nau'ikan kayan aiki da aka gwada da kuma kebul na coaxial iri-iri, kayan adaftar daidaitacce kayan haɗi ne mai matuƙar mahimmanci ga kayan daidaitawa. Ga irin waɗannan adaftar, dole ne su kasance suna da inganci mai kyau.
1. Daidaita dakin gwaje-gwaje: Kayan daidaita 1.85mm da ake amfani da su don daidaita kayan aiki masu inganci a dakunan gwaje-gwaje don tabbatar da ingancin bayanan gwaji.
2. Samar da masana'antu: Kayan daidaitawa na 7mm don daidaita kayan aiki akan layukan samarwa don tabbatar da ingancin samfur.
3. Gyara da gyara: Kayan gyaran daidai gwargwado don daidaita kayan aiki bayan gyara don tabbatar da cewa sun dawo yadda suka saba.
4. Kula da inganci: Ana amfani da kayan aiki na daidaitawa guda 3-in-1 don tabbatar da daidaiton kayan aikin aunawa yayin aikin kula da inganci.
5. Bincike: A cikin bincike, ana amfani da kayan daidaita 3.5mm don tabbatar da daidaiton bayanan gwaji da kuma haɓaka sahihancin bincike.
6. Ilimi da Horarwa: Ana amfani da shi wajen koyarwa don taimaka wa ɗalibai su fahimci mahimmanci da kuma yadda ake amfani da shi wajen daidaita ayyuka.
QualwaveInc. tana samar da Kayan Daidaitawa iri-iri don biyan buƙatun abokan ciniki.

Lambar Sashe | Mita(GHz, minti) | Mita(GHz, matsakaicin.) | Nau'i | VSWR(mafi girma) | Daidaiton Mataki(°, matsakaicin.) | Masu haɗawa | Lokacin Gabatarwa(makonni) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| QCK-V-67-1 | DC | 67 | Daidaito | 1.33 | ±5 | 1.85mm | 2~6 |
| QCK-2-50-1 | DC | 50 | Daidaito | 1.12 | ±2.5 | 2.4mm | 2~6 |
| QCK-K-40-1 | DC | 40 | Daidaito | 1.15 | ±6 | 2.92mm | 0~4 |
| QCK-3-26.5-1 | DC | 26.5 | Daidaito | 1.06 | ±1.5 | 3.5mm | 0~4 |
| QCK-3-26.5-3 | DC | 26.5 | 3-cikin-1 | 1.06 | ±1.5 | 3.5mm | 0~4 |
| QCK-3-9-1 | DC | 9 | Daidaito | 1.06 | ±0.8 | 3.5mm | 0~4 |
| QCK-3-9-3 | DC | 9 | 3-cikin-1 | 1.06 | ±0.8 | 3.5mm | 0~4 |
| QCK-3-6-2 | DC | 6 | tattalin arziki | 1.05 | ±1 | 3.5mm | 0~4 |
| QCK-J-18 | DC | 18 | - | 1.06 | ±1 | 7mm | 0~4 |
| QCK-L1-9 | DC | 9 | - | 1.06 | ±0.8 | L16 | 0~4 |
| QCK-N-18-1 | DC | 18 | Daidaito | 1.06 | ±1 | N | 0~4 |
| QCK-N-9-1 | DC | 9 | Daidaito | 1.06 | ±0.8 | N | 0~4 |
| QCK-N-9-3 | DC | 9 | 3-cikin-1 | 1.06 | ±0.8 | N | 0~4 |
| QCK-N-6-1 | DC | 6 | Daidaito | 1.05 | ±0.6 | N | 0~4 |
| QCK-N-6-2 | DC | 6 | tattalin arziki | 1.05 | ±1 | N | 0~4 |
| QCK-N-6-3 | DC | 6 | 3-cikin-1 | 1.05 | ±0.6 | N | 0~4 |
| QCK-N-4-3 | DC | 4 | 3-cikin-1 | 1.05 | ±0.6 | N | 0~4 |