Mai rarraba wutar lantarki na 2-way shine ɓangaren RF mai wucewa wanda ke ba da damar raba siginar shigarwa guda ɗaya zuwa siginar fitarwa guda biyu daidai, ko siginar shigarwa guda biyu don haɗa su cikin siginar fitarwa guda ɗaya. Mai rarraba wutar lantarki mai hanya biyu gabaɗaya yana da tashar shigarwa guda ɗaya da tashoshin fitarwa guda biyu. Mai raba wutar lantarki yana ɗaya daga cikin maɓalli na injin microwave na mai watsawa mai ƙarfi. Ayyukan mai rarraba wutar lantarki na hanyoyi biyu na iya shafar abubuwa da yawa, kamar mitar aiki, matakin wutar lantarki, da zafin jiki. Sabili da haka, a cikin aikace-aikacen aikace-aikacen, ya zama dole don zaɓar madaidaicin mai rarraba wutar lantarki / mai haɗawa ta hanyar 2 daidai da takamaiman buƙatu, da aiwatar da wasu kimantawa da gwaji.
Qualwave yana ba da masu rarraba wutar lantarki ta hanyoyi 2 a mitoci daga DC zuwa 67GHz, kuma ƙarfin ya kai 3200W. Ana amfani da masu rarraba wutar lantarki ta hanyoyi biyu / masu haɗawa da yawa a wurare da yawa.
A yau muna gabatar da babban mai haɓaka babban keɓancewa na 2 mai rarraba wutar lantarki na Qualwave Inc.

1. Halayen Lantarki
Lambar Sashe: QPD2-2000-4000-30-Y
Mitar mita: 2 ~ 4GHz
Asarar Shigarwa * 1: 0.4dB max.
0.5dB max. (Tsarin C)
Shigar da VSWR: 1.25 max.
Fitowa VSWR: 1.2 max.
Warewa: 20dB min.
40dB irin. (Tsarin C)
Girman Ma'auni: ± 0.2dB
Ma'auni na Mataki: ± 2°
±3° (Shafi A, C)
Impedance: 50Ω
Ikon @SUM Port: 30W max.as mai rarrabawa
2W max. a matsayin mai haɗawa
[1] Ban da hasarar ka'idar 3dB.
2. Kayayyakin Injini
Masu haɗawa: SMA Mace,N Mace
3. Muhalli
Zazzabi na Aiki: -35 ~ + 75 ℃
-45~+85℃ (Shafi A)
4.Zane-zane
Naúrar: mm [in]
Haƙuri: ± 0.5mm [± 0.02in]
5. Hannun Ayyuka Na Musamman
QPD2-2000-4000-30-S-1 (Babban Warewa)

6. Yadda ake oda
QPD2-2000-4000-30-Y
Y: Nau'in haɗi
Dokokin sanya suna mai haɗin haɗi:
S - SMA Mace (Shafi A)
N - N Mace (Shafi B)
S-1 - SMA Mace (Shafi C)
Misalai: Don yin oda mai rarraba wutar lantarki mai hanya biyu, 2~4GHz, 30W, N mace, saka QPD2-2000-4000-30-N. Keɓancewa yana samuwa akan buƙata.
Abin da ke sama cikakken bayani ne ga mai raba wutar lantarki/haɗe-haɗe tare da mitar 2-4GHz. Idan ba zai iya cika buƙatun ku ba, za mu iya keɓance bisa ga bukatunku. Fatan za mu iya samun haɗin gwiwa.
Lokacin aikawa: Nuwamba-29-2024