Siffofi:
- 0.5~8GHz
- Babban Saurin Canjawa
- Ƙananan VSWR
+86-28-6115-4929
sales@qualwave.com
Yawanci ana amfani da maɓallin fil na SP24T azaman na'urorin canzawa don maɓallan jifa da yawa na sanda ɗaya. Maɓallin PIN mai faɗi yana aiki azaman mai juriyar sarrafa kwarara don sigina tare da mita fiye da sau 10 na mitar yanke diode (fc). Ta hanyar ƙara wutar lantarki ta gaba, juriyar haɗin gwiwa Rj na diode PIN na iya canzawa daga juriya mai ƙarfi zuwa ƙarancin juriya. Bugu da ƙari, ana iya amfani da maɓallin yanayin ƙarfi na SP24T a cikin yanayin sauyawa na jere da yanayin sauyawa na layi ɗaya.
Diode mai siffar pin yana aiki azaman na'urar sarrafa wutar lantarki ta yanzu a mitoci na rediyo da microwave. Yana iya samar da kyakkyawan layi kuma ana iya amfani da shi a cikin aikace-aikacen mita mai yawa da ƙarfin lantarki mai yawa. Rashinsa shine yawan ƙarfin DC da ake buƙata don nuna bambanci, wanda ke sa ya zama da wahala a tabbatar da ƙayyadaddun aikin keɓewa da kuma buƙatar ƙira mai kyau don cimma daidaito. Don inganta warewar diode na PIN guda ɗaya, ana iya amfani da diode na PIN guda biyu ko fiye a cikin yanayin jerin. Wannan haɗin jerin yana ba da damar raba wutar lantarki iri ɗaya don adana wuta.
Maɓallin Diode na SP24T PIN na'ura ce mai aiki da kanta wadda ke aika siginar RF mai yawan mita ta hanyar hanyoyin watsawa, ta haka ne ake cimma watsawa da sauya siginar microwave. Adadin kanan watsawa a tsakiyar maɓallin jefawa na sanda ɗaya 24 ɗaya ne, kuma adadin kanan watsawa a cikin zoben waje shine ashirin da huɗu.
Ana amfani da maɓallin juyawa mai sauri a cikin tsarin microwave daban-daban, tsarin gwaji ta atomatik, radar da filayen sadarwa, kuma ana amfani da shi sosai a cikin binciken lantarki, matakan kariya, radar mai yawa, radar array mai matakai, da sauran fannoni. Saboda haka, nazarin maɓallan microwave tare da ƙarancin asarar shigarwa, babban keɓewa, broadband, ƙaramin tsari, da tashoshi da yawa yana da mahimmancin injiniyanci.
QualwaveInc. yana samar da aikin SP24T a 0.5 ~ 8GHz, tare da matsakaicin lokacin juyawa na 100nS.

Lambar Sashe | Mita(GHz, Matsakaici) | Mita(GHz, matsakaicin.) | Mai sha/mai nuna haske | Lokacin Canjawa(nS, Max.) | Ƙarfi(W) | Kaɗaici(dB, Matsakaici) | Asarar Shigarwa(dB, Matsakaici) | VSWR(Mafi girma) | Lokacin Gabatarwa(Makonni) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| QPS24-500-8000-A | 0.5 | 8 | Mai sha | 100 | 0.501 | 70 | 5.6 | 2 | 2~4 |